Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM25117PSQ/NOPB |
| LIXINC Part # | LM25117PSQ/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR BUCK 24WQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM25117PSQ/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM25117PSQ/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 4.5V ~ 42V |
| mzunguko - kubadili: | Up to 750kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | - |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Frequency Control, Ramp, Soft Start |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 24-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 24-WQFN (4x4) |
| UCC28231DRNT | UCC28231 ADVANCED PWM CONTROLLER | 4806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3805HMSE-5#TRPBF | IC REG CTRLR MULT TOP 10MSOP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS40304DRCR | IC REG CTRLR BUCK 10SON | 3800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8843ABZ-T | ISL8843 - SINGLE-ENDED CURRENT M | 3334 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3863IMSE#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 12MSOP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1628CG-PG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 28SSOP | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC3808APWTR-2G4 | IC REG CTRLR PUSH-PULL 8TSSOP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC38C43XYM | BICMOS CURRENT-MODE PWM CONTROLL | 5923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC28220DR | IC REG CTRLR MULT TOP 16SOIC | 2981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC2808AN-2G4 | UCC2808A-2 LOW-POWER CURRENT-MOD | 1128 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3883IUH-1#WTRPBF | 1X PHBUCK DC/DC CNTR W/ DIG PWR | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1628IG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 28SSOP | 1768 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC3813D-1 | UCC3813-1 LOW POWER ECONOMY BICM | 3753 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12029 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.20000 | $4.2 |
| 1000 | $2.09440 | $2094.4 |
| 2000 | $1.98968 | $3979.36 |
| 5000 | $1.91488 | $9574.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.