Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TPS40304DRCR |
| LIXINC Part # | TPS40304DRCR |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR BUCK 10SON |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TPS40304DRCR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TPS40304DRCR |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3V ~ 20V |
| mzunguko - kubadili: | 600kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 90% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable, Power Good, Soft Start |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-VFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-VSON (3x3) |
| ISL8843ABZ-T | ISL8843 - SINGLE-ENDED CURRENT M | 3342 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3863IMSE#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 12MSOP | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1628CG-PG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 28SSOP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC3808APWTR-2G4 | IC REG CTRLR PUSH-PULL 8TSSOP | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC38C43XYM | BICMOS CURRENT-MODE PWM CONTROLL | 5862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC28220DR | IC REG CTRLR MULT TOP 16SOIC | 3000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC2808AN-2G4 | UCC2808A-2 LOW-POWER CURRENT-MOD | 1091 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3883IUH-1#WTRPBF | 1X PHBUCK DC/DC CNTR W/ DIG PWR | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1628IG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 28SSOP | 1768 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC3813D-1 | UCC3813-1 LOW POWER ECONOMY BICM | 3815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC38C43-1BM | CURRENT-MODE PWM CONTROLLER | 1621 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1159CG-5#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK 20SSOP | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL2844BDR | IC REG CTRLR BST FLYBK CM 14SOIC | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13865 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.60000 | $2.6 |
| 3000 | $1.16356 | $3490.68 |
| 6000 | $1.12200 | $6732 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.