Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | UCC3805N |
| LIXINC Part # | UCC3805N |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 8DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | UCC3805N Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | UCC3805N |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck, Boost, Flyback, Forward Converter |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 3.6V ~ 12V |
| mzunguko - kubadili: | 31kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 49% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Frequency Control |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-PDIP |
| UC3844BVD1R2G | IC REG CTRLR PWM CM 8-SOIC | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS5124DBTRG4 | IC REG CTRLR BUCK 30TSSOP | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC28C40QDRQ1 | AUTOMOTIVE BICMOS LOW-POWER CURR | 4989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5003CSE+ | IC REG CTRLR BUCK 16SOIC | 512177 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8333AAAC-T8T1G | IC REG CTRLR BOOST 8TSSOP | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8338AAGB-T8T1G | IC REG CTRLR BOOST 8TSSOP | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16990ATCD/V+ | IC REG CTRLR BOOST/SEPIC 12TQFN | 1861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP3025JRU-REEL | DUAL OUTPUT POWER CONTROLLER | 11947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6545AIBZ | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC | 11635 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP1871ARMZ-0.3-R7 | SYNCHRONOUS BUCK CONTROLLER WITH | 9688 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1909-8EG#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK SMBUS 28SSOP | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2825ADWTRG4 | IC REG CTRLR MULT TOP 16SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2183YQS-TR | IC REG CTRLR BUCK 16QSOP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11205 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.67000 | $3.67 |
| 10 | $3.29762 | $32.9762 |
| 50 | $3.11726 | $155.863 |
| 100 | $2.70162 | $270.162 |
| 500 | $2.29984 | $1149.92 |
| 1000 | $1.93963 | $1939.63 |
| 2500 | $1.84265 | $4606.625 |
| 5000 | $1.77337 | $8866.85 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.