Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | UCC3801D |
| LIXINC Part # | UCC3801D |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | UCC3801D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | UCC3801D |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck, Boost, Flyback, Forward Converter |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 7.4V ~ 12V |
| mzunguko - kubadili: | 46kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 49% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Frequency Control |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| NCP3020ADR2G | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC | 2106648489 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6535IRZ-TK | IC REG CTRLR BUCK 16QFN | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6545CRZ | IC REG CTRLR BUCK 10DFN | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLF50281EL | TLF50281 - OPTIREG SWITCHERS (AU | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6740AIVZA-T | IC REG CTRLR MULT TOP 16TSSOP | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1625CGN#TRPBF | IC REG CTRLR BUCK/BOOST 16SSOP | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS51022ADBR2G | SWITCHING CONTROLLER, CURRENT-MO | 5516 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2185YM | IC REG CTRLR BUCK 16SOIC | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMBT1108LT1G | SS SOT23 GP XSTR SPCL TR | 117844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8840AABZ | IC REG CTRLR BOOST/FLYBACK 8SOIC | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8338ABCA-P8T1G | IC REG CTRLR BOOST 8SON | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8358B60UA-NRTT2G | IC REG CTRLR BOOST SOT89-3 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC7852IUFD-1#PBF | 6-PHASE BUCK CONTROLLER DRIVES D | 997 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10982 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.26000 | $3.26 |
| 10 | $2.92415 | $29.2415 |
| 75 | $2.76479 | $207.35925 |
| 150 | $2.39610 | $359.415 |
| 525 | $2.03976 | $1070.874 |
| 1050 | $1.72028 | $1806.294 |
| 2550 | $1.63426 | $4167.363 |
| 5025 | $1.57282 | $7903.4205 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.