Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | UCC28084PW |
| LIXINC Part # | UCC28084PW |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | UCC28084 CURRENT MODE PUSH-PULL |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | UCC28084PW Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | UCC28084PW |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Half-Bridge, Push-Pull |
| idadi ya matokeo: | 2 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 4.1V ~ 15V |
| mzunguko - kubadili: | 200kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 49% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Current Limit, Frequency Control |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-TSSOP |
| UCD9220RGZR | SWITCHING REGULATOR, 2000KHZ SWI | 10867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCC28C42DG4 | UCC28C42 BICMOS LOW CURRENT 8 PI | 1121 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2845AD8TR | IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 8SOIC | 3902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1589AMNTXG | IC REG CTRLR BUCK 10DFN | 141953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ML4770ESX | CONV DC-DC SINGLE STEP UP 1.8V T | 15852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8521F55MC-BQOT2G | IC REG CTRLR BUCK SOT23-5 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3879EUD#PBF | IC REG CTRLR BUCK 16QFN | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8355Q45MC-OXET2U | IC REG CTRLR BOOST SOT23-5 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1634CAI | LOW-NOISE POWER-SUPPLY CONTROL | 1077 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3858EUH#PBF | IC REG CTRLR BUCK 32QFN | 1712 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8352D20MC-K8FT2U | IC REG CTRLR BOOST SOT23-5 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP4331DR2G | SWITCHING CONTROLLER | 23447 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8545EUB | STEP-DOWN CONTROLLER | 29724 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18101 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.12000 | $2.12 |
| 10 | $1.90241 | $19.0241 |
| 25 | $1.79848 | $44.962 |
| 150 | $1.55869 | $233.8035 |
| 600 | $1.32689 | $796.134 |
| 1050 | $1.11907 | $1175.0235 |
| 2550 | $1.06312 | $2710.956 |
| 5100 | $1.02315 | $5218.065 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.