Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | E-SG2525AP013TR |
| LIXINC Part # | E-SG2525AP013TR |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR BCK/PSH-PULL 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | E-SG2525AP013TR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | E-SG2525AP013TR |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Down, Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck, Push-Pull |
| idadi ya matokeo: | 2 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 8V ~ 35V |
| mzunguko - kubadili: | 100Hz ~ 400kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 49% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | Yes |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable, Soft Start |
| joto la uendeshaji: | -25°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SO |
| MB39A112PFT-G-BND-ERE1 | IC REG CTRLR BUCK 20TSSOP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5070BASA | IC REG CTRLR FLYBACK 8SOIC | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT8108FGSP | IC REG CTRLR BUCK 8SOP | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8104CBZ-T | IC REG CTRLR BUCK 14SOIC | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP5425DB | IC REG CTRLR BUCK 20TSSOP | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC34060ADR2 | IC REG CTRLR FLYBACK 14SOIC | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L5991A | IC REG CTRLR FLYBACK 16DIP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3753IFE | IC REGULATOR | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3805HMSE#TR | IC REG CTRLR FLYBACK 10MSOP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16932BATIU/V+ | IC REG CTRLR BUCK 28TQFN | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP3586AMTR-G1 | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC3845NG | IC REG CTRLR BOOST/FLYBACK 8DIP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX747ESD+T | IC REG CTRLR 14SOIC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10899 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.