Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | UCC3800DTRG4 |
| LIXINC Part # | UCC3800DTRG4 |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR MULT TOPOLOGY 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | UCC3800DTRG4 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | UCC3800DTRG4 |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Up, Step-Down, Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck, Boost, Flyback, Forward Converter |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| awamu za pato: | 1 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 6.9V ~ 12V |
| mzunguko - kubadili: | 46kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 99% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| usawazishaji wa saa: | No |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Frequency Control |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| MAX1771CSA-T | IC REG CTRLR BST/BUCK-BST 8SOIC | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HIP6311ACBZ-T | IC REG CTRLR BUCK 20SOIC | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM5642XMT | IC REG CTRLR BUCK 28TSSOP | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC3845BNST | IC REG CTRLR BST/FLYBK 8-MINIDIP | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI9111DY-E3 | IC REG CTRLR MULT TOP 14SOIC | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3856EFE | IC POWER MANAGEMENT | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2874DW-1G4 | IC REG CTRLR BUCK 18SOIC | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3862HGN-2 | IC POWER MANAGEMENT | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6526ACB-T | IC REG CTRLR BUCK 14SOIC | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L6712Q | IC REG CTRLR BUCK 36VFQFPN | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS40005DGQG4 | IC REG CTRLR BUCK 10MSOP | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6721AB-T | IC REG CTRLR BOOST/FLYBK 16SOIC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NX2124ACSTR | IC REG CTLR BUCK 8SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10834 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.