Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | IR3621M |
| LIXINC Part # | IR3621M |
| Mtengenezaji | IR (Infineon Technologies) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CTRLR BUCK 32MLPQ |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | IR3621M Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | IR3621M |
| Chapa: | IR (Infineon Technologies) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - watawala wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | IR (Infineon Technologies) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| aina ya pato: | Transistor Driver |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| idadi ya matokeo: | 2 |
| awamu za pato: | 2 |
| usambazaji wa voltage (vcc/vdd): | 5.5V ~ 14.5V |
| mzunguko - kubadili: | 200kHz ~ 500kHz |
| mzunguko wa wajibu (max): | 86.5% |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| usawazishaji wa saa: | Yes |
| miingiliano ya serial: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Frequency Control, Power Good, Soft Start |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 32-VFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 32-MLPQ (5x5) |
| L6997S | IC REG CTRLR BUCK 20TSSOP | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6558IRZ-TR5240 | IC REG CTRLR BUCK 20QFN | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8356Q37BD-OYW-TFG | IC REG CTRLR BOOST 6SNB | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZL2004ALNNT | IC REG CTRLR BUCK PMBUS 32QFN | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UC2843ADR2G | IC REG CTRLR BUCK 14SOIC | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL8105BCBZ | IC REG CTRLR BUCK 8SOIC | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6527ACBZ-T | IC REG CTRLR BUCK 14SOIC | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3787MPGN | IC POWER MANAGEMENT | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HIP6302VCB-T | IC REG CTRLR BUCK 16SOIC | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLE63892GV50XUMA1 | IC REG CTRLR BUCK 14DSO | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS51220EDR16 | IC REG CTRLR FWRD CONV 16SOIC | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5071CAUA+T | IC REG CTRLR FLYBACK 8MSOP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL6522CBZ-TR5190C | IC REG CTRLR BUCK 14SOIC | 845 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10996 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.