Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX17505SATP+T |
| LIXINC Part # | MAX17505SATP+T |
| Mtengenezaji | Maxim Integrated |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG BUCK ADJUSTABLE 20TQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX17505SATP+T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX17505SATP+T |
| Chapa: | Maxim Integrated |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Maxim Integrated |
| mfululizo: | Himalaya |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Adjustable |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 4.5V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 60V |
| voltage - pato (min/fixed): | 0.9V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 54V |
| sasa - pato: | - |
| mzunguko - kubadili: | 200kHz ~ 2.2MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-TQFN (4x4) |
| LTC3112IDHD#PBF | IC REG BCK BST ADJ 2.5A 16DFN | 3185 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX17633BATP+T | IC REG BUCK ADJ 3.5A 20TQFN | 5990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM22680MRX-ADJ/NOPB | IC REG BUCK ADJUSTABLE 2A 8SOPWR | 2335 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT7296AGJ8F | IC REG BUCK ADJ 3A TSOT23-8 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS562219ADDFT | IC REG BUCK ADJ 2A TSOT23-8 | 1393 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC22600YML-TR | IC REG BUCK ADJUSTABLE 6A 24MLF | 4345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5096BATE+T | IC REG BUCK ADJ/5V 600MA 16TQFN | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP1111AN-5 | UPWR, STEP-UP/DOWN SWITCHING REG | 2814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS62361BYZHT | IC REG BCK ADJ/PROG 2.5A 16DSBGA | 1404 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS543C20RVFR | IC REG BUCK ADJ 40A 40LQFN | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9265A371MR-G | 0.5UA ULTRA LOW QUIESCENT CURREN | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9258A36EMR-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3608EWKG#PBF | IC REG BUCK ADJUSTABLE 8A 52QFN | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 15843 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.17100 | $2.171 |
| 2500 | $2.03638 | $5090.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.