Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MCP1256T-E/UN |
| LIXINC Part # | MCP1256T-E/UN |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CHARGE PUMP 3.3V 10MSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MCP1256T-E/UN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MCP1256T-E/UN |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Up |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Charge Pump |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 1.8V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 3.6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3.3V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 100mA |
| mzunguko - kubadili: | 650kHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MSOP |
| XC9237C33DMR-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3406ABES5-2#TRPBF | IC REG BUCK ADJ 600MA TSOT23-5 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AOZ2233CQI-02 | POWER IC EZBUCK | 6887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT6211AHGE | IC REG BUCK ADJ 1.5A SOT23-6 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5026EUT+T | IC REG BOOST ADJ 260MA SOT23-6 | 7222 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP400N341A-TR-FE | CURRENT MODE PWM/VFM STEP-UP DCD | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2676SD-12/NOPB | IC REG BUCK 12V 3A 14VSON | 1244 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX669EUB | PWM STEP-UP CONTROLLER | 4927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL78235ARZ-T | IC REG BUCK ADJUSTABLE 5A 16TQFN | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2571-2YMM | IC REG BOOST ADJUSTABLE 1A 8MSOP | 1008 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2597M-5.0 | SWITCHING REG, VOLTAGE-MODE, 1.4 | 1217 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX77801EWP+T | IC REG BCK BST PROG 2A 20WLP | 1031 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS60210DGS | IC REG CHARGE PUMP 3.3V 10VSSOP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13186 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.53000 | $1.53 |
| 2500 | $1.14330 | $2858.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.