Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LT3467AIDDB#TRPBF |
| LIXINC Part # | LT3467AIDDB#TRPBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG MULTI CONFG ADJ 1.1A 8DFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LT3467AIDDB#TRPBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LT3467AIDDB#TRPBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Up, Step-Up/Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Boost, Flyback, SEPIC |
| aina ya pato: | Adjustable |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 2.4V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 16V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.255V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 40V |
| sasa - pato: | 1.1A |
| mzunguko - kubadili: | 2.1MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-WFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-DFN (3x2) |
| XC9237A2DDMR-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3245IDE#TRPBF | IC REG CHARG PUMP ADJ/PROG 12DFN | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-19933BA-A8T1U7 | IC REG BUCK ADJ 600MA HSNT-8(203 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMS3635AQRNLTQ1 | IC REG BUCK ADJ 3.5A 22VQFN | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC1046IN8#PBF | IC REG CHARGE PUMP INV 50MA 8DIP | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP2107ACPZ-1.5-R7 | 2A STEP-DOWN DC-DC CONVERTER | 11127 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP6001DN-LF-Z | IC REG MULTI CONFG ADJ 2A 8SOIC | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1371CR#TRPBF | IC REG MULT CONFG ADJ 3A D2PAK-7 | 1539 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL2575HV-12IKV | IC REG BUCK 12V 1A TO220-5 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9265C401MR-G | 0.5UA ULTRA LOW QUIESCENT CURREN | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9257A2KCMR-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS54910PWPR | IC REG BUCK ADJ 9A 28HTSSOP | 3393 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3527EUD-1#PBF | IC REG BOOST ADJ DL 16QFN | 1109 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10967 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.97000 | $2.97 |
| 2500 | $2.90301 | $7257.525 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.