Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC9141D39CMR-G |
| LIXINC Part # | XC9141D39CMR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC9141D39CMR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC9141D39CMR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XC9141 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Up |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Boost |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 0.65V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3.9V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 500mA |
| mzunguko - kubadili: | 1.2MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-25 |
| XC9141A55DMR-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMC7660IM | SWITCHED CAPACITOR CONVERTER, 0. | 1260 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1286K002E-TR | PWM STEP-UP/INVERTING DCDC CONVE | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC24045-KDYFL-TR | IC REG BUCK PROG 5A 20FQFN | 5810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS62067DSGT | IC REG BUCK ADJUSTABLE 2A 8WSON | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1683EUK+T | IC REG CHARGE PUMP 2VIN SOT23-5 | 4192 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AOZ6643DI | IC REG BUCK ADJUSTABLE 3A 8DFN | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236C38CMR-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ICL7660CUA+ | IC REG CHARG PUMP INV 20MA 8UMAX | 2025116 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP2238GD-Z | HIGH-EFFICIENCY, 8A, 18V, SYNCHR | 34805989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2587T-5.0/NOPB | IC REG MULTI CONFG 5V 5A TO220-5 | 1232 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8354J20MC-JYFT2G | IC REG BOOST 2V 300MA SOT23-5 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3692EUH#PBF | IC REG BUCK ADJ 3.5A DL 32QFN | 811 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10946 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.55650 | $0.5565 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.