Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TPS54613PWP |
| LIXINC Part # | TPS54613PWP |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG BUCK 1.5V 6A 28HTSSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TPS54613PWP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TPS54613PWP |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | SWIFT™ |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 3V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.5V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 6A |
| mzunguko - kubadili: | 350kHz, 550kHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 28-PowerTSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 28-HTSSOP |
| XC9235B15DMR-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS62111RSAR | IC REG BUCK 3.3V 1.5A 16QFN | 19238 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS61282AYFFT | IC REG BOOST PROG 4A 16DSBGA | 1436 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL85033IRTZ-T7A | IC REG BUCK ADJ 3A SGL/DL 28TQFN | 1102 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPQ2451GT-33-AEC1-P | IC REG BUCK 3.3V 600MA SOT23-6 | 5974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX638AMJA/883B | IC REG BUCK ADJ/5V 8CERDIP | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS612562CYFFT | IC REG BOOST 5.2V 2.4A 9DSBGA | 1400 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX16993AGJL/VY+T | IC REG BUCK ADJ/PROG TRPL 32QFND | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235C3HCMR-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3624EMSE-25#PBF | IC REG BUCK 5V 2A 12MSOP | 1019 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD9142MUV-E2 | IC REG BUCK ADJ 3A VQFN024V4040 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2675N-5.0 | SWITCHING REGLTR, VOLTAGE-MODE | 1522 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RTQ2130BGQW-QT | IC REG BUCK ADJ 700MA 8WDFN-SL | 976 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11554 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.15000 | $4.15 |
| 10 | $3.74992 | $37.4992 |
| 50 | $3.57561 | $178.7805 |
| 100 | $3.10462 | $310.462 |
| 500 | $2.70347 | $1351.735 |
| 1000 | $2.35463 | $2354.63 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.