Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LT8609AJMSE#PBF |
| LIXINC Part # | LT8609AJMSE#PBF |
| Mtengenezaji | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | 42V, 2A/3A PEAK SYNC BUCK REG W/ |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LT8609AJMSE#PBF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LT8609AJMSE#PBF |
| Chapa: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | LIXINC Electronics Co., Limited |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Adjustable |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 3V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 42V |
| voltage - pato (min/fixed): | 0.782V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 42V |
| sasa - pato: | 3A |
| mzunguko - kubadili: | 200kHz ~ 2.2MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-MSOP-EP |
| MP2361DK-LF-P | IC REG BUCK ADJUSTABLE 2A 10MSOP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5072ETJ+ | IC REG BUCK BST ADJ DL 32TQFN | 42135 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9140A492MR-G | PFM STEP-UP SYNCHRONOUS DCDC CON | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS54335ADDA | IC REG BUCK ADJUSTABLE 3A 8SOPWR | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL78236ARZ-T7A | IC REG BUCK ADJ 3A DL 24QFN | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP1642BT-30I/MS | IC REG BOOST 3V 800MA 8MSOP | 3382 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9258B2CCMR-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3677LEE-1.5/NOPB | IC REG BUCK 1.5V 600MA 6LLP | 1655 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3200ES6-5#TRMPBF | IC REG CHARGE PUMP 5V TSOT23 | 4205 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS1325-BSTT-50 | IC REG BOOST 5V 1A SOT23-6 | 1967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL78234AARZ | IC REG BUCK ADJ 4A 16WFQFN | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS54060ADRCT | IC REG BCK SPLIT RAIL ADJ 10VSON | 5406 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX20019ATBD/V+ | 3.2MHZ, 500MA DUAL STEP-DOWN CON | 10002322 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10967 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.86000 | $6.86 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.