Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM2781TPX/NOPB |
| LIXINC Part # | LM2781TPX/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | IC REG CHARG PUMP INV 50MA 8USMD |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM2781TPX/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM2781TPX/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| kazi: | Ratiometric |
| usanidi wa pato: | Negative |
| topolojia: | Charge Pump |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 1.8V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | -Vin |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 50mA |
| mzunguko - kubadili: | 210kHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | No |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-UFBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-µSMD (1.36x1.36) |
| RT8030GS | IC REG BUCK ADJUSTABLE 1A 8SOP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX20006MAFOX/VY+T | IC CONV STEP DOWN 36V 17QFN | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3615MPFE | IC REG BUCK ADJ 3A DL 24TSSOP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX17532ATB+ | IC REG BUCK ADJ 100MA 10TDFN | 18212 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2594N-12 | IC REG BUCK 12V 500MA 8DIP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LTC3126IUFD | IC REG BUCK ADJ 2.5A 28QFN | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2296BD5-TR | IC REG BOOST ADJ 1.2A TSOT23-5 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS61032PWPG4 | IC REG BOOST 5V 3.6A 16HTSSOP | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM3352MTC-2.5/NOPB | IC REG CHARGE PUMP 2.5V 16TSSOP | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AOZ3053PI | IC REG BUCK ADJUSTABLE 5A 8SO | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SI9166BQ-T1-E3 | IC REG BUCK BST 1.5A 16TSSOP | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX77231EZL+ | IC REG BOOST 11.2V 10MA 9WLP | 4330 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC4950YFM-TR | IC REG BUCK ADJUSTABLE 5A 8SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10915 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.