Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC9136E42CDR-G |
| LIXINC Part # | XC9136E42CDR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | 1A DRIVER TRANSISTOR BUILT-IN ST |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC9136E42CDR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC9136E42CDR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XC9136 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Up |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Boost |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 0.65V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 4.2V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 500mA |
| mzunguko - kubadili: | 1.2MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 10-UFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-USPB (2.9x2.6) |
| XC9235A0LD0R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9141A46CER-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9257B3FCER-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9260B1HDPR-G | 1.5A COT CONTROL SYNCHRONOUS STE | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9141E31D0R-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XD9260A12CER-Q | HISAT-COT CONTROL 1.5A SYNCHRONO | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237G33DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9257A21EER-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237A2EC4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A35D0R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237B3FCER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX17223ALT+T | 0.9V TO 5V, 500MA INPUT CURRENT | 20947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A30C4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10829 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.93015 | $0.93015 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.