Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XD9260B24DER-Q |
| LIXINC Part # | XD9260B24DER-Q |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | HISAT-COT CONTROL 1.5A SYNCHRONO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XD9260B24DER-Q Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XD9260B24DER-Q |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XD9260 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 2.7V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.4V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 1.5A |
| mzunguko - kubadili: | 3MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 6-UFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-USPC (1.8x2) |
| XC9237E3CDER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A29D0R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX866EUA-G062 | SINGLE-CELL DC-DC CONVERTER | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9140A4114R-G | PFM STEP-UP SYNCHRONOUS DCDC CON | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV6323BMTAAWTBG | IC REG BUCK ADJUSTABLE 2A 8WDFNW | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9261A27CPR-G | 1.5A COT CONTROL SYNCHRONOUS STE | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9281A14E0R-G | HISAT-COT CONTROL EXTREMELY SMAL | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A3MCER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237C1DD4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236B09D4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237G33C4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235B20CER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP503L102A-TR | 600MA PWM/VFM STEP-DOWN DCDC CON | 930 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.68709 | $0.68709 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.