Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC9259A11E1R-G |
| LIXINC Part # | XC9259A11E1R-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | ULTRA SMALL 1A COT CONTROL SYNCH |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC9259A11E1R-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC9259A11E1R-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XC9259 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 2.5V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.1V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 1A |
| mzunguko - kubadili: | 6MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-XFLGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | LGA-8B01 |
| XC9141B31C0R-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A1LC4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZSPM1025AA1W1 | PQFN / 24 / 4X4MM# G1 - TAPE&REE | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TCM33063AVPA | ANA DC-DC.5A SW I REG | 15726 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9802B303ER-G | STEP-UP CHARGE PUMP WITH REGULAT | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236E19DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9257A34EER-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236C09DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237G2FD4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9260B3CDER-G | 1.5A COT CONTROL SYNCHRONOUS STE | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9141B37CER-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9142E25C0R-G | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236B3DCER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10939 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.78820 | $0.7882 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.