Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC9141B38D0R-G |
| LIXINC Part # | XC9141B38D0R-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | 0.8A SYNCHRONOUS STEP-UP DC/DC C |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC9141B38D0R-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC9141B38D0R-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XC9141 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Up |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Boost |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 0.65V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3.8V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 500mA |
| mzunguko - kubadili: | 3MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 6-XFBGA, WLBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | WLP-6-01 |
| XC9236A1BDER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX860CUA | SWITCHED-CAP VOLTAGE CONVERTER | 2336 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9257B1FEER-G | 1A COT CONTROL SYNCHRONOUS STEP- | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235G09DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9260B21CPR-G | 1.5A COT CONTROL SYNCHRONOUS STE | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237A37DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1729SN35T | IC REG SWTCHD CAP INV 50MA 6TSOP | 5895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237A3KCER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A1KD0R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV890430MW33TXG | AUTOMOTIVE 0.6 A 2 MHZ 100% DUTY | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236B32C0R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237G18D4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235B17D4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 845 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10865 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.64999 | $0.64999 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.