Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC9281A1ME0R-G |
| LIXINC Part # | XC9281A1ME0R-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Maelezo | HISAT-COT CONTROL EXTREMELY SMAL |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC9281A1ME0R-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC9281A1ME0R-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - wasimamizi wa kubadili dc dc |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | XC9281 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| kazi: | Step-Down |
| usanidi wa pato: | Positive |
| topolojia: | Buck |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya matokeo: | 1 |
| voltage - pembejeo (min): | 2.5V |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.95V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 600mA |
| mzunguko - kubadili: | 6MHz |
| kirekebishaji cha kisawazisha: | Yes |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 5-XFBGA, WLBGA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 5-WLP-06 (0.88x0.96) |
| XC9135B38CDR-G | 1A DRIVER TRANSISTOR BUILT-IN ST | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLF50251ELXUMA2 | IC REG DC/DC CONVERTER | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9259B18C1R-G | ULTRA SMALL 1A COT CONTROL SYNCH | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237E2LDER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237B16C4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9260B30DPR-G | 1.5A COT CONTROL SYNCHRONOUS STE | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XD9261B2CDER-Q | HISAT-COT CONTROL 1.5A SYNCHRONO | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236C36C4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236A20DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236C20DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9236A3ECER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9235A30D4R-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC9237C14DER-G | 600MA SYNCHRONOUS STEP-DOWN DCDC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10875 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.32198 | $0.32198 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.