Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ISL9307IRTAANGZ-T |
| LIXINC Part # | ISL9307IRTAANGZ-T |
| Mtengenezaji | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear + byte |
| Maelezo | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 16TQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ISL9307IRTAANGZ-T Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ISL9307IRTAANGZ-T |
| Chapa: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear + byte |
| Mtengenezaji: | Intersil (Renesas Electronics America) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| topolojia: | Step-Down (Buck) Synchronous (2), Linear (LDO) (2) |
| idadi ya matokeo: | 4 |
| mzunguko - kubadili: | 3MHz |
| voltage/ya sasa - pato 1: | 0.8V ~ 5.5V, 1.5A |
| voltage/ya sasa - pato 2: | 0.8V ~ 5.5V, 1.5A |
| voltage/ya sasa - pato 3: | 3.3V, 300mA |
| w/dereva inayoongozwa: | No |
| w/msimamizi: | No |
| w/mfuatano: | No |
| voltage - ugavi: | 1.5V ~ 5.5V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-WQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-TQFN (4x4) |
| LT3507AHFE#TRPBF | IC REG QUAD BUCK/LINEAR 38TSSOP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2800-G2SYML-TR | IC REG TRPL BUCK/LNR 2MHZ 16QFN | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1313-ZS0EUNTR | IC REG DL BUCK/LNR SYNC 10MSOP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP87322ERHDRQ1 | IC REG QUAD BUCK/LNR 2MHZ 28VQFN | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP3907TL-JJCP/NOPB | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 25USMD | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1303B-RD1EMF | IC REG DL BUCK/LINEAR SYNC 10DFN | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2686MTC | SWITCHED CAPACITOR REGULATOR | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1303B-PD0EMF | IC REG DL BUCK/LINEAR SYNC 10DFN | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX20049DATEE/VY+T | MINI PMIC FOR REMOTE CAMERA POWE | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS65320CQPWPRQ1 | IC REG DL BUCK/LINEAR 14HTSSOP | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1303B-SD0EMF | IC REG DL BUCK/LINEAR SYNC 10DFN | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L5963U-KBX | IC REG TRP BCK/LNR SYNC PWRSSO36 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SC3303MLTRT | IC REG DL BUCK/LNR SYNC 10MLPD | 874 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10971 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.93920 | $2.9392 |
| 6000 | $2.78680 | $16720.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.