Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XRP7714ILBTR-0X14-F |
| LIXINC Part # | XRP7714ILBTR-0X14-F |
| Mtengenezaji | MaxLinear |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear + byte |
| Maelezo | IC REG 5OUT BUCK/LNR SYNC 40TQFN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XRP7714ILBTR-0X14-F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XRP7714ILBTR-0X14-F |
| Chapa: | MaxLinear |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear + byte |
| Mtengenezaji: | MaxLinear |
| mfululizo: | PowerXR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| topolojia: | Step-Down (Buck) Synchronous (4), Linear (LDO) (1) |
| idadi ya matokeo: | 5 |
| mzunguko - kubadili: | 1.5MHz |
| voltage/ya sasa - pato 1: | Controller |
| voltage/ya sasa - pato 2: | Controller |
| voltage/ya sasa - pato 3: | Controller |
| w/dereva inayoongozwa: | No |
| w/msimamizi: | No |
| w/mfuatano: | Yes |
| voltage - ugavi: | 4.75V ~ 25V |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 40-WFQFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 40-TQFN (6x6) |
| NCV97311MW33R2G | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 32QFN | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP81001MNTWG | IC PHASE CONTROLLER QFN | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV97311MW50R2G | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 32QFN | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XRP7724ILBTR-CX01-F | IC REG 6OUT BUCK/LINEAR 44TQFN | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XRP7714ILB-SAQ-F | IC REG 5OUT BUCK/LNR SYNC 40TQFN | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP6915AFCCLT1G | IC REG 6OUT BCK/LNR SYNC 16WLCSP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8839ERE+T | IC INTEGRATED CIRCUIT | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV97310MW33R2G | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 32QFN | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAA230409AGFT#BA0 | IC REG BUCK QUAD SYNC 32TQFP | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT9218CPS | IC REG DL BUCK/LINEAR SYNC 14SOP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XRP7714ILB-AL01-F | IC REG 5OUT BUCK/LNR SYNC 40TQFN | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT6806ZQV | IC REGULATOR QFN | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LX1675CLQ | IC REG QUAD BUCK/LNR SYNC 38MLPQ | 899 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10965 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.