Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RP130K311D-TR |
| LIXINC Part # | RP130K311D-TR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN 3.1V 150MA DFN1010-4 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RP130K311D-TR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RP130K311D-TR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | RP130x |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3.1V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.51V @ 150mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 58 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 80dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 105°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 4-UDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | DFN(PLP)1010-4 |
| TPS73410DDCR | IC REG LINEAR 1V 250MA SOT23-5 | 102951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS7A4525DCQR | IC REG LIN LOW NOISE FAST TRANS | 7099 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP8801DJ-2.5-LF-P | IC REG LIN POS ADJ 150MA TSOT23 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8511EXK25-T | IC REG LINEAR LDO | 15936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1137C12-U5T1G | IC REG LINEAR 1.2V 300MA SOT89-5 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP717CMX330TCG | IC REG LINEAR 3.3V 300MA 4XDFN | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV75528PDBVR | IC REG LINEAR 2.8V 500MA SOT23-5 | 2531 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS73625DCQ | IC REG LIN 2.5V 400MA SOT223-6 | 1179 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1114N261B-TR-FE | IC REG LINEAR 2.6V 150MA SOT23-5 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1132B47-M5T1G | IC REG LINEAR 4.7V 300MA SOT23-5 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1711A1829-M6T1U | IC REG LIN 1.8V/2.9V 150MA SOT23 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TCR2EF45,LM(CT | IC REG LINEAR 4.5V 200MA SMV | 3883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13A1B22-A6T1U3 | IC REG LINEAR 2.2V 1A HSNT-6A | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 70951 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23000 | $0.23 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.