Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | S-1313C1J-A4T1U3 |
| LIXINC Part # | S-1313C1J-A4T1U3 |
| Mtengenezaji | ABLIC U.S.A. Inc. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN 1.85V 200MA HSNT4-A |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | S-1313C1J-A4T1U3 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | S-1313C1J-A4T1U3 |
| Chapa: | ABLIC U.S.A. Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | ABLIC U.S.A. Inc. |
| mfululizo: | S-1313 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.85V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.58V @ 100mA |
| sasa - pato: | 200mA |
| sasa - tulivu (iq): | 100 nA |
| ugavi wa sasa (max): | 1.35 µA |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Overcurrent, Thermal Shutdown |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 4-SMD, Flat Lead Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | HSNT-4-A |
| LT3023IDD#PBF | IC REG LINEAR POS ADJ 10DFN | 2989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP2112R5-1.2TRG1 | IC REG LINEAR 1.2V 600MA SOT89-5 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5305-2.8YD5-TR | IC REG LIN 2.8V 150MA TSOT23-5 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1315C19-M5T1U3 | IC REG LINEAR 1.9V 200MA SOT23-5 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13R1D24-I4T1U3 | IC REG LINEAR 2.4V 150MA SNT4A | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1335B12-A4T2U3 | IC REG LINEAR 1.2V 150MA HSNT4-B | 1069 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LDI1117-2.5U | IC REG LINEAR 2.5V 1.35A SOT89 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS8121YTVA5 | IC REG LINEAR FIXED LDO REG | 3494 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5236-3.3YM | IC REG LINEAR 3.3V 150MA 8SOIC | 1048 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1206B40-U3T1U | IC REG LINEAR 4V 250MA SOT89-3 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1135D28-A6T1U | IC REG LINEAR 2.8V 300MA HSNT-6A | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13R1A21-M5T1U3 | IC REG LINEAR 2.1V 150MA SOT23-5 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-816A45AMC-BAUT2G | IC REG LINEAR 4.5V 1A SOT23-5 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10855 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.33040 | $0.3304 |
| 10000 | $0.31816 | $3181.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.