Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MC7808BDTG |
| LIXINC Part # | MC7808BDTG |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 8V 1A DPAK |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MC7808BDTG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MC7808BDTG |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 35V |
| voltage - pato (min/fixed): | 8V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 2V @ 1A (Typ) |
| sasa - pato: | 1A |
| sasa - tulivu (iq): | 8 mA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 62dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | - |
| vipengele vya ulinzi: | Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | DPAK |
| TL750M05CKCSE3 | IC REG LINEAR 5V 750MA TO220-3 | 1650 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1137B24-U5T1G | IC REG LINEAR 2.4V 300MA SOT89-5 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1312B31-A4T1U3 | IC REG LINEAR 3.1V 150MA HSNT4-A | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP7343D-18FS4-7B | IC REG LINEAR 1.8V 300MA 4DFN | 9136 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8170BXV310T2G | IC REG LINEAR 3.1V 150MA SOT563 | 1654 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LD6805K/21P,115 | IC REG LIN 2.1V 150MA DFN1010C-4 | 70863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP7315-28SR-7 | IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT23 | 99915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS727105YFFT | IC REG LINEAR 1.05V 250MA 4DSBGA | 1577 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD50HC0WEFJ-E2 | IC REG LINEAR 5V 1A 8HTSOP | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1763CS8-5#PBF | IC REG LINEAR 5V 500MA 8SOIC | 4295 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLS805B1LDV50XUMA1 | IC REG LINEAR 5V 50MA TSON-10 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MP20042DG-SJ-LF-Z | IC REG LINEAR 2.5V/3.3V 8QFN | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP154MX280280TAG | IC REG LIN 2.8V/2.8V 300MA 8XDFN | 21856 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 5597799 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.67000 | $0.67 |
| 75 | $0.55775 | $41.83125 |
| 150 | $0.45524 | $68.286 |
| 525 | $0.35987 | $188.93175 |
| 1050 | $0.28788 | $302.274 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.