Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6221B28A7R-G |
| LIXINC Part # | XC6221B28A7R-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 2.85V 200MA 4USPN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6221B28A7R-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6221B28A7R-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.85V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.17V @ 100mA |
| sasa - pato: | 200mA |
| sasa - tulivu (iq): | 50 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 70dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 4-XDFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 4-USPN (0.90x1.2) |
| NCP115CMX330TCG | IC REG LINEAR 3.3V 300MA 4XDFN | 15718898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP4671DSN09T1G | IC REG LINEAR 0.9V 400MA SOT23-5 | 3856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1312D20-A4T1U3 | IC REG LINEAR 2V 150MA HSNT4-A | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8752ASN18T1G | IC REG LINEAR 1.8V 200MA 5TSOP | 24801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP220ACBZ-2818R7 | IC REG LINEAR 1.8V/2.8V 6WLCSP | 15685 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS7A6050QKVURQ1 | IC REG LINEAR 5V 300MA TO252-5 | 5433 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-817A55ANB-CVST2U | IC REG LINEAR 5.5V 75MA SC82AB | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1761ES5-BYP#TRMPBF | IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 | 36229 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS7B4253QDDARQ1 | IC REG LIN POS ADJ 300MA 8SO | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC3775-1.8BMM | IC REG LINEAR 1.8V 750MA 8MSOP | 13404 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP4671DSN10T1G | IC REG LINEAR 1V 400MA SOT23-5 | 24293 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1020ISW#PBF | IC REG LIN POS ADJ 125MA 16SOIC | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC33565DR2G | IC REG LINEAR 3.3V 200MA 8SOIC | 5778 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10922 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.21211 | $0.21211 |
| 5000 | $0.21211 | $1060.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.