Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM317AEMP |
| LIXINC Part # | LM317AEMP |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN POS ADJ 1.5A SOT223-4 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM317AEMP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM317AEMP |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Adjustable |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 40V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.25V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 37V |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 1.5A |
| sasa - tulivu (iq): | 10 mA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 80dB ~ 65dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | - |
| vipengele vya ulinzi: | Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | TO-261-4, TO-261AA |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-223-4 |
| S-1206B37-U3T1U | IC REG LINEAR 3.7V 250MA SOT89-3 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2988IMM-3.3/NOPB | IC REG LINEAR 3.3V 200MA 8VSSOP | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP1084D18G-13 | IC REG LINEAR 1.8V 5A TO252-3 | 2289 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1963AEST-1.5#TRPBF | IC REG LINEAR 1.5V 1.5A SOT223-3 | 2935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLE4296GV33HTSA1 | IC REG LINEAR 3.3V 30MA SCT595-5 | 2856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FAN2511S33X | IC REG LINEAR FIXED LDO REG | 6818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SZ2570-30T3 | IC REG LINEAR 1.5W SPCL SMB TR | 30984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3060MPTS8-15#TRMPBF | IC REG LINEAR 15V 100MA TSOT23-8 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS77350DGKR | IC REG LINEAR 5V 250MA 8VSSOP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3009EDC#TRPBF | IC REG LINEAR POS ADJ 20MA 6DFN | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DI62061.8S2 | IC REG LINEAR 1.8V 200MA SOT23-3 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6203E232MR-G | IC REG LINEAR 2.3V 400MA SOT23 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP7361C-25SPR-13 | IC REG LINEAR 2.5V 1A 8SO | 20840 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12628 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.84000 | $1.84 |
| 1000 | $1.33903 | $1339.03 |
| 2000 | $1.24669 | $2493.38 |
| 5000 | $1.20051 | $6002.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.