Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | L7812CV |
| LIXINC Part # | L7812CV |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 12V 1.5A TO220AB |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | L7812CV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | L7812CV |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 35V |
| voltage - pato (min/fixed): | 12V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 2V @ 1A (Typ) |
| sasa - pato: | 1.5A |
| sasa - tulivu (iq): | 8 mA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 55dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | - |
| vipengele vya ulinzi: | Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | TO-220-3 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TO-220AB |
| XC6204F432MR-G | IC REG LINEAR 4.3V 300MA SOT25 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6203E442MR-G | IC REG LINEAR 4.4V 400MA SOT23 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ST732M50R | IC REG LINEAR 5V 300MA SOT23-5 | 1343 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2985A-10DBVT | IC REG LINEAR 10V 150MA SOT23-5 | 1569 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L4931CD120-TR | IC REG LINEAR 12V 250MA 8SO | 1448 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13A1D00-U5T1U3 | IC REG LINEAR POS ADJ 1A SOT89-5 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS5204-1GDPR3 | IC REG LINEAR POS ADJ 4A D2PAK-3 | 1545 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP38502TJ-ADJ/NOPB | IC REG LIN POS ADJ 1.5A TO263 | 1383 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP114K121D-TR | IC REG LIN 1.2V 300MA DFN1010-4 | 1063 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP130N151A-TR-FE | IC REG LINEAR 1.5V 150MA SOT23-5 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3060HTS8#TRMPBF | IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 | 1884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2214-GMYML-TR | IC REG LINEAR 1.8V/2.8V 10MLF | 3533 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS709B33DBVT | IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5 | 1090 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 23856 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.49000 | $0.49 |
| 50 | $0.39418 | $19.709 |
| 100 | $0.31523 | $31.523 |
| 500 | $0.24770 | $123.85 |
| 1000 | $0.19141 | $191.41 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.