Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ADP1712AUJZ-1.1-R7 |
| LIXINC Part # | ADP1712AUJZ-1.1-R7 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 1.1V 300MA TSOT5 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ADP1712AUJZ-1.1-R7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ADP1712AUJZ-1.1-R7 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.1V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.23V @ 300mA |
| sasa - pato: | 300mA |
| sasa - tulivu (iq): | 70 µA |
| ugavi wa sasa (max): | 420 µA |
| psrr: | 65dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable, Soft Start |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TSOT-5 |
| TCR2EF32,LM(CT | IC REG LINEAR 3.2V 200MA SMV | 6634 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2952AIM-3.3 | IC REG LIN POS ADJ 250MA 16SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UA7805CKTTR | IC REG LIN 5V 1.5A DDPAK/TO263-3 | 12110 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13R1G14-M5T1U3 | IC REG LINEAR 1.4V 150MA SOT23-5 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8511EXK33+T | IC REG LINEAR 3.3V 120MA SC70-5 | 13400 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1501J092B-T1-JE | IC REG LINEAR 9.2V 1A TO252-5-P2 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN5RZ35AA-TR-FE | IC REG LINEAR 3.5V 100MA SOT23-5 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1155B15-U5T1G | IC REG LINEAR 1.5V 500MA SOT89-5 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP38841S-1.2/NOPB | IC REG LINEAR 1.2V 800MA DDPAK | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BDJ2GA5WEFJ-E2 | IC REG LINEAR 12V 500MA 8HTSOP | 3439 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP2112R5-2.6TRG1 | IC REG LINEAR 2.6V 600MA SOT89-5 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3050EDDB#TRMPBF | IC REG LIN POS ADJ 100MA 12DFN | 1314 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UA78L09CLPR | IC REG LINEAR FIXED STNDRD REG | 2954 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 29051 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.64000 | $0.64 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.