Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | R1180Q131B-TR-FE |
| LIXINC Part # | R1180Q131B-TR-FE |
| Mtengenezaji | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 1.3V 150MA SC82AB |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | R1180Q131B-TR-FE Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | R1180Q131B-TR-FE |
| Chapa: | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | RICOH Electronic Devices Co., LTD. |
| mfululizo: | R1180x |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.3V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 1.1V @ 150mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 1.5 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-82A, SOT-343 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SC-82AB |
| MAX5087BATE/V+T | IC REG LIN POS ADJ 400MA 16TQFN | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| REG103FA-3 | IC REG LIN 3V 500MA DDPAK/TO263 | 14946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP8345CLD-2.5/NOPB | IC REG LINEAR 2.5V 500MA 6WSON | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1132B43-U5T1U | IC REG LINEAR 4.3V 300MA SOT89-5 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS79918QDDCRQ1 | IC REG LINEAR 1.8V 200MA SOT23-5 | 30057 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV511SN25T1G | IC REG LINEAR 2.5V 150MA 5TSOP | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-817B12AUA-CWBT2G | IC REG LINEAR 1.2V 20MA SOT89-3 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP3991TLX-1.8/NOPB | IC REG LINEAR 1.8V 300MA 4DSBGA | 3956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1761ES5-BYP#TRPBF | IC REG LIN POS ADJ 100MA TSOT23 | 18444 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5245-3.0BM5TR | IC REG LINEAR MICROCAP CMOS LDO | 1901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPQ2013AGQ-5-AEC1-Z | IC REG LINEAR 5V 150MA 8QFN | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1312D30-A4T2U3 | IC REG LINEAR 3V 150MA HSNT4-B | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1312A24-M5T1U3 | IC REG LINEAR 2.4V 150MA SOT23-5 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10808 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23055 | $0.23055 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.