Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MIC37501-2.5BR |
| LIXINC Part # | MIC37501-2.5BR |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 2.5V 5A SPAK-7 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MIC37501-2.5BR Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MIC37501-2.5BR |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.5V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.5V @ 5A |
| sasa - pato: | 5A |
| sasa - tulivu (iq): | - |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SPak-7 (7 leads + Tab) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | S-PAK-7 |
| TLE4284DV50ATMA1 | IC REG LINEAR 5V 1A TO252-3-11 | 1224 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP3985IM5-2.5 | IC REG LINEAR 2.5V 150MA SOT23-5 | 2978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP170BMX330TCG | IC REG LINEAR 3.3V 150MA 4XDFN | 300090918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5203-5.0BM5 | IC REG LINEAR LDO POS VOLT | 12191 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BD30HA3MEFJ-ME2 | IC REG LINEAR 3V 300MA 8HTSOP | 3496 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM2931ACTVG | IC REG LIN POS ADJ 100MA TO220-5 | 3845369 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL9014IRCJZ-T | IC REG LINEAR 300MA 10DFN | 7255 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1121B27MC-N2MTFG | IC REG LINEAR 2.7V 150MA SOT23-5 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP7343Q-33W5-7 | IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT25 | 93966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1262-5.0VDBTR | IC REG LINEAR 5V 500MA SOT223-3 | 2448 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADP160AUJZ-1.5-R7 | IC REG LINEAR 1.5V 150MA TSOT5 | 1387 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13A1C16-A6T1U3 | IC REG LINEAR 1.6V 1A HSNT-6A | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KA78L08AZTA | IC REG LINEAR 8V 100MA TO92-3 | 4981 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11187 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.08000 | $2.08 |
| 192 | $2.08000 | $399.36 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.