Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MAX1818EUT50#TG16 |
| LIXINC Part # | MAX1818EUT50#TG16 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN POS ADJ 500MA SOT23-6 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MAX1818EUT50#TG16 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MAX1818EUT50#TG16 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Adjustable (Fixed) |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.25V (5V) |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 5V |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.22V @ 500mA |
| sasa - pato: | 500mA |
| sasa - tulivu (iq): | 250 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable, Power Good |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-6 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-6 |
| TL750L08CD | IC REG LINEAR 8V 150MA 8SOIC | 24569 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8503PW50R2 | IC REG LINEAR 5V 400MA 16SOIC | 8912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL78307FBEAZ-T7A | IC REG LINEAR 3.3V 50MA 8SOIC | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5233-2.5BM5 | IC REG LINEAR LDO | 14033 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1206B17-U3T1G | IC REG LINEAR 1.7V 250MA SOT89-3 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1313D32-M5T1U3 | IC REG LINEAR 3.2V 200MA SOT23-5 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2985AIM5-1.5/NOPB | IC REG LINEAR 1.5V 150MA SOT23-5 | 10786 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-817A19ANB-CUIT2U | IC REG LINEAR 1.9V 20MA SC82AB | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX8881EUT25 | IC REG LINEAR LDO | 7134 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5321-MFYML-TR | IC REG LINEAR 1.5V/2.8V 6MLF | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV71210DBVT | IC REG LINEAR 1V 300MA SOT23-5 | 2884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP110N281B-TR-FE | IC REG LINEAR 2.8V 150MA SOT23-5 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS77101QDGKRG4Q1 | IC REG LIN POS ADJ 150MA 8VSSOP | 876 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10805 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.48000 | $1.48 |
| 2500 | $ 1.26716 | $3167.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.