Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | NCV8570BSN33T1G |
| LIXINC Part # | NCV8570BSN33T1G |
| Mtengenezaji | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 3.3V 200MA 5TSOP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | NCV8570BSN33T1G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | NCV8570BSN33T1G |
| Chapa: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Sanyo Semiconductor/ON Semiconductor |
| mfululizo: | Automotive, AEC-Q100 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.5V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3.3V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.185V @ 200mA |
| sasa - pato: | 200mA |
| sasa - tulivu (iq): | 110 µA |
| ugavi wa sasa (max): | 130 µA |
| psrr: | 82dB ~ 63dB (1kHz ~ 10kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 5-TSOP |
| NCV551SN15T1G | IC REG LINEAR 1.5V 150MA 5TSOP | 4960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS75715KTTT | IC REG LIN 1.5V 3A DDPAK/TO263-5 | 22577 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DI79L24UAB | IC REG LINEAR -24V 100MA SOT89 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP100N181B-TR-FE | IC REG LINEAR 1.8V 200MA SOT23-5 | 6993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV71328PDQNT | IC REG LINEAR 2.8V 150MA 4X2SON | 4379 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13A1B25-A6T1U3 | IC REG LINEAR 2.5V 1A HSNT-6A | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM337LMX/NOPB | IC REG LIN NEG ADJ 100MA 8SOIC | 8030 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1206B21-I6T2U | IC REG LINEAR 2.1V 250MA SNT6A | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8177BMX180TCG | IC REG LINEAR 1.8V 500MA 4XDFN | 283690974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2831F08-TE1 | IC REG LINEAR 8V 100MA SOT23-5 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| BU29TD2WNVX-TL | IC REG LIN 2.9V 200MA 4SSON | 1290 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP1117DTAT5G | IC REG LINEAR POS ADJ 1A DPAK | 183113419 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2985IM5X-3.0 | IC REG LINEAR FIXED POS LDO REG | 36933 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 2819919 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.29000 | $1.29 |
| 3000 | $0.46900 | $1407 |
| 6000 | $0.44555 | $2673.3 |
| 15000 | $0.42880 | $6432 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.