Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MIC5209-3.0BM |
| LIXINC Part # | MIC5209-3.0BM |
| Mtengenezaji | Roving Networks / Microchip Technology |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 3V 500MA 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MIC5209-3.0BM Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MIC5209-3.0BM |
| Chapa: | Roving Networks / Microchip Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Roving Networks / Microchip Technology |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Discontinued at Digi-Key |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 16V |
| voltage - pato (min/fixed): | 3V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.6V @ 500mA |
| sasa - pato: | 500mA |
| sasa - tulivu (iq): | 170 µA |
| ugavi wa sasa (max): | 25 mA |
| psrr: | 75dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| MC7908ACTG | IC REG LINEAR -8V 1A TO220AB | 2284 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP7315-32SA-7 | IC REG LINEAR 3.2V 150MA SOT23 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1137D1J-I6T2U | IC REG LINEAR 1.85V 300MA SNT6A | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP717AMX190TCG | IC REG LINEAR LDO 300MA LOW IQ | 135851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL9021IRUKZ-T | IC REG LINEAR 2.85V 250MA 6UTDFN | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1764AET-1.8#PBF | IC REG LINEAR 1.8V 3A TO220-5 | 1164 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ZXTR2012K-13 | IC REG LINEAR 12V 60MA TO252-3 | 7062 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5232-2.5YD5-TR | IC REG LINEAR 2.5V 10MA TSOT23-5 | 3799 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3015IMSE-5#TRPBF | IC REG LINEAR -5V 1.5A 12MSOP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM317LZRAG | IC REG LIN POS ADJ 100MA TO92-3 | 1632 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS75701KC | IC REG LINEAR POS ADJ 3A TO220-5 | 19072 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC29500-3.3WT | IC REG LINEAR 3.3V 5A TO220-3 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS76725QD | IC REG LINEAR 2.5V 1A 8SOIC | 2520 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10955 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.47000 | $0.47 |
| 855 | $0.47000 | $401.85 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.