Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM317LZ |
| LIXINC Part # | LM317LZ |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN POS ADJ 100MA TO92-3 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM317LZ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM317LZ |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bag |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Adjustable |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 40V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.2V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | 37V |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 100mA |
| sasa - tulivu (iq): | - |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 80dB ~ 65dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | - |
| vipengele vya ulinzi: | Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TO-92-3 |
| XC6201P252MR-G | IC REG LINEAR 2.5V 250MA SOT25 | 1821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3082EST#TRPBF | IC REG LIN POS ADJ 200MA SOT223 | 2697 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8752BMX18TCG | IC REG LINEAR 1.8V 200MA 6XDFN | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3071MPUFD#TRPBF | IC REG LINEAR 0.8V 5A 28QFN | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LDK320AM-R | IC REG LIN POS ADJ 200MA SOT23-5 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5255-2.6BM5TR | IC REG LINEAR MICROCAP CMOS LDO | 33967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC1262-2.5VAB | IC REG LINEAR 2.5V 500MA TO220-3 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP131S091B-E2-FE | IC REG LINEAR 0.9V 1A 6HSOP | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS70612DRVR | IC REG LINEAR 1.2V 150MA 6WSON | 3101 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1118CS8-2.5#TRPBF | IC REG LINEAR 2.5V 800MA 8SOIC | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TPS70148PWP | IC REG LINEAR 3.3V/1.5V 20HTSSOP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1965EDD-3.3#PBF | IC REG LINEAR 3.3V 1.1A 8DFN | 5153 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC78PC28NTR | IC REG LINEAR FIXED LDO REG | 139447 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11041 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.44000 | $0.44 |
| 10 | $0.35737 | $3.5737 |
| 100 | $0.24350 | $24.35 |
| 500 | $0.18261 | $91.305 |
| 1000 | $0.13696 | $136.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.