Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AP7335-28SNG-7 |
| LIXINC Part # | AP7335-28SNG-7 |
| Mtengenezaji | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN 2.8V 300MA 6DFN2020 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AP7335-28SNG-7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AP7335-28SNG-7 |
| Chapa: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Zetex Semiconductors (Diodes Inc.) |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.8V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.2V @ 300mA |
| sasa - pato: | 300mA |
| sasa - tulivu (iq): | 80 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 65dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 6-UDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-DFN2020 (2x2) |
| S-13D1B3130-A6T2U3 | IC REG LIN 3V/3.1V 150MA HSNT6-B | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP2951ACM-3.3/NOPB | IC REG LIN POS ADJ 100MA 8SOIC | 33330913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP173N361B-TR-FE | IC REG LINEAR 3.6V 150MA SOT23-5 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM78M05FA | IC REG LINEAR 5V 500MA TO220F | 2256 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TL1963A-18KTTR | IC REG LINEAR 1.8V 1.5A DDPAK | 4050 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L7806ABV | IC REG LINEAR 6V 1.5A TO220AB | 6247 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT6202VP2-GT3 | IC REG LIN POS ADJ 500MA 8TDFN | 6326 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1191N090D-TR-FE | IC REG LINEAR 9V 300MA SOT23-5 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SPX1581T5-L-3-3 | IC REG LINEAR FIXED LDO REG | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC29371-5.0BT | IC REG LINEAR 5V 750MA TO220-5 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT1121IST-5#PBF | IC REG LINEAR 5V 150MA SOT223-3 | 2295 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MC33269DTRKG | IC REG LINEAR POS ADJ 800MA DPAK | 1066 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5245-2.7BM5TR | IC REG LINEAR MICROCAP CMOS LDO | 3817 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10957 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15391 | $0.15391 |
| 3000 | $0.15391 | $461.73 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.