Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RP110N281D-TR-FE |
| LIXINC Part # | RP110N281D-TR-FE |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR FIXED POS LDO REG |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RP110N281D-TR-FE Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RP110N281D-TR-FE |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | RP110x |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 5.25V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.8V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.4V @ 150mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 2 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-23-5 |
| MIC5335-SNYMT-TR | IC REG LINEAR 2.85V/3.3V 6TMLF | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCP4687DH15T1G | IC REG LINEAR VOLT REG LDO 500MA | 1861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLV74315PDQNR | IC REG LINEAR 1.5V 300MA 4X2SON | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3066IMSE-3.3#PBF | IC REG LINEAR 3.3V 500MA 12MSOP | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TCR3DF275,LM(CT | IC REG LINEAR 2.75V 300MA SMV | 6822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC5301-3.0YD5-TR | IC REG LINEAR 3V 150MA TSOT23-5 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP111H331B-T1-JE | IC REG LINEAR 3.3V 500MA SOT89-5 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-1711A2J15-I6T1U | IC REG LIN 1.5/2.85V 150MA SNT6A | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCV8560SN500T1G | IC REG LINEAR 5V 150MA 5TSOP | 2644 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-13R1E33-I4T1U3 | IC REG LINEAR 3.3V 150MA SNT4A | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UA78L12ACD | IC REG LINEAR 12V 100MA 8SOIC | 3254 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LP3981ILDX-2.7/NOPB | IC REG LINEAR 2.7V 300MA 6WSON | 27944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MIC2211-PNYML-TR | IC REG LINEAR 3V/2.85V 10MLF | 986 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 76538 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.29000 | $0.29 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.