Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | L79L15ACD |
| LIXINC Part # | L79L15ACD |
| Mtengenezaji | STMicroelectronics |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR -15V 100MA 8SO |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | L79L15ACD Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | L79L15ACD |
| Chapa: | STMicroelectronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | STMicroelectronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Obsolete |
| usanidi wa pato: | Negative |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | -35V |
| voltage - pato (min/fixed): | -15V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | - |
| sasa - pato: | 100mA |
| sasa - tulivu (iq): | 6 mA |
| ugavi wa sasa (max): | 6.5 mA |
| psrr: | 39dB (120Hz) |
| vipengele vya udhibiti: | - |
| vipengele vya ulinzi: | Over Temperature, Short Circuit |
| joto la uendeshaji: | 0°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SO |
| L4987CPT120 | IC REG LINEAR 12V 200MA PPAK | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP1115AY50G-13 | IC REG LINEAR 5V 600MA SOT89-3 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LD39115J10R | IC REG LINEAR 1V 150MA 4FLIPCHIP | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS1362-BTTT-18 | IC REG LIN 1.8V 300MA TSOT23-6 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1976AEZT300+T | IC REG LINEAR 3V 300MA TSOT23-6 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ISL9014AIRNCZ-T | IC REG LINEAR 3.3V/1.8V 10DFN | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT3060IDC-3.3 | IC REG LINEAR 3.3V 100MA 8DFN | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STV8131 | IC REG LIN 5/8V 1A/1A 7HEPTAWATT | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT9193-28GU5 | IC REG LINEAR 2.8V 300MA SC70-5 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM78L24A | IC REG LINEAR 24V 100MA TO92-3 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCP1703T-3302E/CBVAO | IC REG LIN 3.3V 250MA SOT23A-3 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AS1375-BTDT-27 | IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6TDFN | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NJM2370R37-TE1 | IC REG LINEAR 3.7V 150MA 8VSP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10835 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.0000 | $0 |
| 100 | $0.0000 | $0 |
| 500 | $0.0000 | $0 |
| 1000 | $0.0000 | $0 |
| 2500 | $0.0000 | $0 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.