Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6503A22AMR-G |
| LIXINC Part # | XC6503A22AMR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 2.25V 500MA SOT25 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6503A22AMR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6503A22AMR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.25V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.31V @ 300mA |
| sasa - pato: | 500mA |
| sasa - tulivu (iq): | 30 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 55dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-25 |
| XC6210A082DR-G | IC REG LINEAR 0.8V 500MA 6USPB | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP132J181B-T1-FE | IC REG LINEAR 1.8V 1A TO252-5-P2 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6229H37B1R-G | IC REG LIN 3.75V 300MA LGA-4B01 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6222B42BER-G | IC REG LINEAR 4.25V 700MA 6USPC | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503D13AGR-G | IC REG LINEAR 1.35V 500MA 4USP | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6209B602PR-G | IC REG LINEAR 6V 150MA SOT89-5 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501D1317R-G | IC REG LINEAR 1.3V 200MA 4USPN | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP130Q341D5-TR-FE | IC REG LINEAR 3.45V 150MA SC82AB | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6224B20BNR-G | IC REG LINEAR 2.05V 150MA SSOT24 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6222A371MR-G | IC REG LINEAR 3.7V 700MA SOT25 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6209F452PR-G | IC REG LINEAR 4.5V 300MA SOT89-5 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501B2917R-G | IC REG LINEAR 2.9V 200MA 4USPN | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503A36APR-G | IC REG LIN 3.65V 500MA SOT89-5 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10912 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.26897 | $0.26897 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.