Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6216BA92ER-G |
| LIXINC Part # | XC6216BA92ER-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 10.9V 150MA 6USPC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6216BA92ER-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6216BA92ER-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 28V |
| voltage - pato (min/fixed): | 10.9V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.85V @ 100mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 9 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 30dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 6-UFDFN Exposed Pad |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-USPC (1.8x2) |
| XC6210A472PR-G | IC REG LINEAR 4.7V 700MA SOT89-5 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6223N21BGR-G | IC REG LINEAR 2.15V 300MA 4USP | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6221B13AGR-G | IC REG LINEAR 1.35V 200MA 4USP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6204B24ADR-G | IC REG LINEAR 2.45V 150MA 6USPB | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701DH62JR-G | IC REG LINEAR 17.6V 150MA TO252 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6204B24APR-G | IC REG LIN 2.45V 150MA SOT89-5 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501C3520R-G | IC REG LIN 3.5V 200MA WLP-4-01 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701DG82JR-G | IC REG LINEAR 16.8V 150MA TO252 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1190J059B-T1-FE | IC REG LINEAR 5.9V 1A TO252-5-P2 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503D13APR-G | IC REG LIN 1.35V 500MA SOT89-5 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6222D23BMR-G | IC REG LINEAR 2.35V 700MA SOT25 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701DF02PR-G | IC REG LINEAR 15V 150MA SOT89 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6222A081ER-G | IC REG LINEAR 0.8V 700MA 6USPC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10928 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.50159 | $0.50159 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.