Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6209B142MR-G |
| LIXINC Part # | XC6209B142MR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 1.4V 150MA SOT25 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6209B142MR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6209B142MR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 10V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.4V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.7V @ 100mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 50 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 70dB (10kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SC-74A, SOT-753 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-25 |
| XC6501P44AHR-G | IC REG LINEAR 4.45V 200MA 3USP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UPC7812AHF(23)-AZ | IC REG LINEAR 12V POS VOLT | 3848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6220A09BER-G | IC REG LINEAR 0.95V 700MA 6USPC | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6204B312PR-G | IC REG LINEAR 3.1V 150MA SOT89-5 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6702D691PR-G | IC REG LINEAR 6.9V 300MA SOT89-5 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6215P232HR-G | IC REG LINEAR 2.3V 150MA 3USP | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6221C3427R-G | IC REG LINEAR 3.4V 200MA 4USPN | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501B20B0R-G | IC REG LIN 2.05V 200MA WLP-4-01 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6505B491MR-G | IC REG LINEAR 4.9V 200MA SOT25 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6702DG91ER-G | IC REG LINEAR 16.9V 300MA 6USPC | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6233H3419R-G | IC REG LIN 3.4V 200MA USPQ-4B04 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6220B10BER-G | IC REG LINEAR 1.05V 700MA 6USPC | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6702DF61ER-G | IC REG LINEAR 15.6V 300MA 6USPC | 967 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10803 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.26897 | $0.26897 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.