Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6215B2627R-G |
| LIXINC Part # | XC6215B2627R-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 2.6V 150MA 4USPN |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6215B2627R-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6215B2627R-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 6V |
| voltage - pato (min/fixed): | 2.6V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.58V @ 100mA |
| sasa - pato: | 150mA |
| sasa - tulivu (iq): | 1.5 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | - |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 4-XDFN |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 4-USPN (0.90x1.2) |
| XC6221B182NR-G | IC REG LINEAR 1.8V 200MA SSOT24 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX1792EUA15-TG069 | IC REG LINEAR LDO | 3341 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6223N17BGR-G | IC REG LINEAR 1.75V 300MA 4USP | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6221A37AGR-G | IC REG LINEAR 3.75V 200MA 4USP | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6221B272GR-G | IC REG LINEAR 2.7V 200MA 4USP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503C38APR-G | IC REG LIN 3.85V 500MA SOT89-5 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6702D351QR-G | IC REG LINEAR 3.5V 300MA 8SOPFD | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| STK470-090B-E-ON | IC REG LINEAR MOTOR DRIVE IC | 3045 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701DF52PR-G | IC REG LINEAR 15.5V 150MA SOT89 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6204F552PR-G | IC REG LINEAR 5.5V 300MA SOT89-5 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6223N22BMR-G | IC REG LINEAR 2.25V 300MA SOT25 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701AF62MR-G | IC REG LINEAR 15.6V 150MA SOT25 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503D271GR-G | IC REG LINEAR 2.7V 500MA 4USP | 940 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.26903 | $0.26903 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.