Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6901D16BPR-G |
| LIXINC Part # | XC6901D16BPR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LIN -1.65V 200MA SOT89-5 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6901D16BPR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6901D16BPR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Negative |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | -12.4V |
| voltage - pato (min/fixed): | -1.65V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.75V @ 20mA |
| sasa - pato: | 200mA |
| sasa - tulivu (iq): | 200 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 45dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-89-5/6 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-89-5 |
| XC6701DG22FR-G | IC REG LINEAR 16.2V 150MA SOT223 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501B4017R-G | IC REG LINEAR 4V 200MA 4USPN | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R1141Q251D-TR-FE | IC REG LINEAR 2.5V 120MA SC82AB | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6227C19BPR-G | IC REG LIN 1.95V 700MA SOT89-5 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6220C201ER-G | IC REG LINEAR 2V 1A 6USPC | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6210D332PR-G | IC REG LINEAR 3.3V 700MA SOT89-5 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6220A141ER-G | IC REG LINEAR 1.4V 1A 6USPC | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6220C151ER-G | IC REG LINEAR 1.5V 1A 6USPC | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6203E582PR-G | IC REG LINEAR 5.8V 400MA SOT89 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6210C08ADR-G | IC REG LINEAR 0.85V 500MA 6USPB | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701B312ER-G | IC REG LINEAR 3.1V 150MA 6USPC | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6217A31AMR-G | IC REG LINEAR 3.15V 200MA SOT25 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6501B44AGR-G | IC REG LINEAR 4.45V 200MA 4USP | 821 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10931 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.39750 | $0.3975 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.