Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | XC6604B171MR-G |
| LIXINC Part # | XC6604B171MR-G |
| Mtengenezaji | Torex Semiconductor Ltd. |
| Kategoria | nyaya zilizounganishwa › pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Maelezo | IC REG LINEAR 1.7V 1A SOT26W |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | XC6604B171MR-G Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | XC6604B171MR-G |
| Chapa: | Torex Semiconductor Ltd. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | nyaya zilizounganishwa |
| Kitengo kidogo: | pmic - vidhibiti vya voltage - linear |
| Mtengenezaji: | Torex Semiconductor Ltd. |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| usanidi wa pato: | Positive |
| aina ya pato: | Fixed |
| idadi ya vidhibiti: | 1 |
| voltage - pembejeo (kiwango cha juu): | 3V |
| voltage - pato (min/fixed): | 1.7V |
| voltage - pato (kiwango cha juu): | - |
| kushuka kwa voltage (kiwango cha juu): | 0.208V @ 1A |
| sasa - pato: | 1A |
| sasa - tulivu (iq): | 143 µA |
| ugavi wa sasa (max): | - |
| psrr: | 75dB (1kHz) |
| vipengele vya udhibiti: | Enable |
| vipengele vya ulinzi: | Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-26W |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SOT-26W |
| XC6210C20APR-G | IC REG LIN 2.05V 700MA SOT89-5 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6216B212PR-G | IC REG LINEAR 2.1V 100MA SOT89-5 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503A14APR-G | IC REG LIN 1.45V 500MA SOT89-5 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6204F382PR-G | IC REG LINEAR 3.8V 300MA SOT89-5 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6203P372PR-G | IC REG LINEAR 3.7V 400MA SOT89 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6505A531MR-G | IC REG LINEAR 5.3V 200MA SOT25 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6210C13APR-G | IC REG LIN 1.35V 500MA SOT89-5 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6901D23BER-G | IC REG LINEAR -2.35V 200MA 6USPC | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6233H161MR-G | IC REG LINEAR 1.6V 200MA SOT25 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XD6216B831MR-G | IC REG LINEAR 8.3V 150MA SOT25 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6233H30BGR-G | IC REG LINEAR 3.05V 200MA 4USP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6503A20APR-G | IC REG LIN 2.05V 500MA SOT89-5 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| XC6701BB12ER-G | IC REG LINEAR 11.1V 150MA 6USPC | 869 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.51940 | $0.5194 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.