Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-07105KL |
| LIXINC Part # | TC124-FR-07105KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 105K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-07105KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-07105KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 105k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| YC248-JR-07330RL | RES ARRAY 8 RES 330 OHM 1606 | 8454 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-802 | RES ARRAY 8 RES 8K OHM 16DIP | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143102GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 1K OHM 14SOIC | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ164CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V6R8JV | RES ARRAY 2 RES 6.8 OHM 0606 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMKMS816-5KBB | SFERNICE THIN FILMS | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400AIMS8E-5#PBF | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 8TSSOP | 1029 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091682GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 6.8K OHM 9SRT | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V824JX | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 0804 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0710R7L | RES ARRAY 8 RES 10.7 OHM 1606 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF168DJT43R0 | RES ARRAY 8 RES 43 OHM 1506 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V393JX | RES ARRAY 2 RES 39K OHM 0302 | 20847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-077K5L | RES ARRAY 2 RES 7.5K OHM 0404 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11000 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.02974 | $297.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.