Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4816P-R2R-502 |
| LIXINC Part # | 4816P-R2R-502 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4816P-R2R-502 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4816P-R2R-502 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4800P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | R2R Ladder |
| upinzani (ohms): | 5k, 10k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 16 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 16-SOM |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.094" (2.40mm) |
| 743C083153JP | RES ARRAY 4 RES 15K OHM 2008 | 1391 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-334LF | RES ARRAY 3 RES 330K OHM 6SIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA2002BT1 | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 8SOIC | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07110KL | RES ARRAY 4 RES 110K OHM 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-2-272 | RES ARRAY 19 RES 2.7K OHM 20SOIC | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN24J000CT | RESARRAY0402X4 5% 0 OHM | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4605X-101-151LF | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 5SIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-360J4LF | RES ARRAY 4 RES 36 OHM 0804 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0363BA9W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V3R0JV | RES ARRAY 4 RES 3 OHM 1206 | 4819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0751KL | RES ARRAY 4 RES 51K OHM 0804 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-360 | RES ARRAY 8 RES 36 OHM 16SOIC | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-101-183LF | RES ARRAY 9 RES 18K OHM 10SIP | 882 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10845 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.73150 | $0.7315 |
| 2000 | $0.70125 | $1402.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.