Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF162-JR-0727RL |
| LIXINC Part # | AF162-JR-0727RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 27 OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF162-JR-0727RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF162-JR-0727RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 27 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| TC124-FR-07107RL | RES ARRAY 4 RES 107 OHM 0804 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V431JX | RES ARRAY 4 RES 430 OHM 0804 | 1286 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-078K2L | RES ARRAY 4 RES 8.2K OHM 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-335LF | RES ARRAY 4 RES 3.3M OHM 8SIP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-680 | RES ARRAY 15 RES 68 OHM 16SOIC | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX5490XC25000+T | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 11898343 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-07510KL | RES ARRAY 8 RES 510K OHM 1606 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-102-103 | RES ARRAY 5 RES 10K OHM 10SIP | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC122-JR-0722KL | RES ARRAY 2 RES 22K OHM 0404 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161563GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 56K OHM 16SOIC | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025002T5 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V301JX | RES ARRAY 2 RES 300 OHM 0404 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0713KL | RES ARRAY 4 RES 13K OHM 1206 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10820 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04280 | $0.0428 |
| 5000 | $0.04086 | $204.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.