Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-V8V750JV |
| LIXINC Part # | EXB-V8V750JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 75 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-V8V750JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-V8V750JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 75 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4608X-102-181LF | RES ARRAY 4 RES 180 OHM 8SIP | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0716RL | RES ARRAY 4 RES 16 OHM 2012 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77061331P | RES ARRAY 5 RES 330 OHM 6SIP | 1737 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308H-102-121 | RES ARRAY 4 RES 120 OHM 8SIP | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-AP1-473LF | RES ARRAY 9 RES 47K OHM 10SIP | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-122 | RES ARRAY 4 RES 1.2K OHM 8SIP | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C163330GP | RES ARRAY 8 RES 33 OHM 2506 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400BMPMS8E-3#PBF | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8TSSOP | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4108R-1-102LF | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 8DIP | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4605X-101-563LF | RES ARRAY 4 RES 56K OHM 5SIP | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143121GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 120 OHM 14SOIC | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-072K26L | RES ARRAY 4 RES 2.26K OHM 2012 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT22K0 | RES ARRAY 4 RES 22K OHM 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01296 | $0.01296 |
| 15000 | $0.01296 | $194.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.