Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM3216A-102/602-PBVW10 |
| LIXINC Part # | RM3216A-102/602-PBVW10 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM3216A-102/602-PBVW10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM3216A-102/602-PBVW10 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Voltage Divider |
| upinzani (ohms): | 1k, 6k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 83mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| EXB-A10P821J | RES ARRAY 8 RES 820 OHM 2512 | 6347 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V164JV | RES ARRAY 4 RES 160K OHM 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CS33-630KBB | RES THIN FILM NETWORKS | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07392KL | RES ARRAY 4 RES 392K OHM 0804 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-3-222/562 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ183 | RES ARRAY 4 RES 18K OHM 1206 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-072K71L | RES ARRAY 4 RES 2.71K OHM 1206 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0753R6L | RES ARRAY 4 RES 53.6 OHM 0804 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753163182GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 1.8K OHM 16DRT | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF328RJT330R | RES ARRAY 8 RES 330 OHM 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V274JX | RES ARRAY 2 RES 270K OHM 0404 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T02-473 | RES ARRAY 13 RES 47K OHM 14SOIC | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V1R1JV | RES ARRAY 4 RES 1.1 OHM 1206 | 10864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10985 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.55860 | $0.5586 |
| 1000 | $0.55860 | $558.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.