Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766143203GP |
| LIXINC Part # | 766143203GP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 20K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766143203GP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766143203GP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 20k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.341" L x 0.154" W (8.65mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| YC248-FR-0726K1L | RES ARRAY 8 RES 26.1K OHM 1606 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-56R2F4LF | RES ARRAY 4 RES 56.2 OHM 1206 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ752CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083330JP | RES ARRAY 4 RES 33 OHM 1206 | 463421 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0718RL | RES ARRAY 4 RES 18 OHM 1206 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-071K8L | RES ARRAY 4 RES 1.8K OHM 1206 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-681LF | RES ARRAY 5 RES 680 OHM 10SIP | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-07300KL | RES ARRAY 4 RES 300K OHM 0804 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-391 | RES ARRAY 7 RES 390 OHM 14DIP | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR18ERAPJ221 | RES ARRAY 8 RES 220 OHM 1606 | 3175 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-073K9L | RES ARRAY 4 RES 3.9K OHM 1206 | 7872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ360CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-072K43L | RES ARRAY 4 RES 2.43K OHM 2012 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10904 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.16200 | $1.162 |
| 840 | $0.93536 | $785.7024 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.